Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh - Lịch bóng đá 24h hôm nay

  • Premier League
  • 20:00 - 08/05
    Arsenal
    vs
    Leeds United
  • 20:00 - 08/05
    Leicester City
    vs
    Everton
  • 20:00 - 08/05
    Norwich City
    vs
    West Ham United
  • 22:30 - 08/05
    Manchester City
    vs
    Newcastle United
  • La Liga
  • 19:00 - 08/05
    Getafe
    vs
    Rayo Vallecano
  • 21:15 - 08/05
    Villarreal
    vs
    Sevilla
  • 23:30 - 08/05
    Espanyol
    vs
    Osasuna
  • 02:00 - 09/05
    Atlético Madrid
    vs
    Real Madrid
  • Bundesliga
  • 20:30 - 08/05
    Eintracht Frankfurt
    vs
    Borussia Mönchengladbach
  • 22:30 - 08/05
    FC Bayern München
    vs
    VfB Stuttgart
  • 00:30 - 09/05
    RB Leipzig
    vs
    FC Augsburg
  • Serie A
  • 17:30 - 08/05
    Spezia
    vs
    Atalanta
  • 20:00 - 08/05
    Venezia
    vs
    Bologna
  • 23:00 - 08/05
    Salernitana
    vs
    Cagliari
  • 01:45 - 09/05
    Hellas Verona
    vs
    Milan
  • Ligue 1
  • 18:00 - 08/05
    Metz
    vs
    Olympique Lyonnais
  • 20:00 - 08/05
    Angers SCO
    vs
    Bordeaux
  • 20:00 - 08/05
    Clermont
    vs
    Montpellier
  • 20:00 - 08/05
    Reims
    vs
    Lens
  • 22:05 - 08/05
    Lorient
    vs
    Olympique Marseille
  • 01:45 - 09/05
    Paris Saint Germain
    vs
    Troyes
  • J-League
  • 12:00 - 08/05
    Gamba Osaka
    vs
    Vissel Kobe
  • 13:00 - 08/05
    Tokyo
    vs
    Sagan Tosu
  • 14:00 - 08/05
    Kashiwa Reysol
    vs
    Urawa Reds
  • K-League 1
  • 11:30 - 08/05
    Gangwon
    vs
    Ulsan
  • 12:00 - 08/05
    Daegu
    vs
    Suwon Bluewings
  • 14:30 - 08/05
    Seoul
    vs
    Suwon
  • 14:30 - 08/05
    Incheon United
    vs
    Jeonbuk Motors
  • 17:00 - 08/05
    Jeju United
    vs
    Sangju Sangmu
  • 17:00 - 08/05
    Pohang Steelers
    vs
    Seongnam
  • Major League Soccer
  • 05:00 - 08/05
    Atlanta United
    vs
    Chicago Fire
  • 06:00 - 08/05
    New York RB
    vs
    Portland Timbers
  • 06:00 - 08/05
    New York City
    vs
    Sporting KC
  • 06:30 - 08/05
    DC United
    vs
    Houston Dynamo
  • 06:30 - 08/05
    New England
    vs
    Columbus Crew
  • 07:00 - 08/05
    Minnesota United
    vs
    Cincinnati
  • 07:30 - 08/05
    Dallas
    vs
    Seattle Sounders
  • 09:00 - 08/05
    SJ Earthquakes
    vs
    Colorado Rapids
  • 10:00 - 08/05
    Los Angeles FC
    vs
    Philadelphia Union
  • 03:00 - 09/05
    Vancouver Whitecaps
    vs
    Toronto
  • 04:00 - 09/05
    Nashville SC
    vs
    Real Salt Lake
  • 06:00 - 09/05
    Austin
    vs
    LA Galaxy
  • Liga MX
  • 05:45 - 08/05
    Cruz Azul
    vs
    Necaxa
  • 08:06 - 08/05
    Monterrey
    vs
    Atlético San Luis
  • 05:00 - 09/05
    Puebla
    vs
    Mazatlán
  • 07:15 - 09/05
    Guadalajara
    vs
    Pumas UNAM
  • Pro League
  • 18:30 - 08/05
    Union Saint-Gilloise
    vs
    Club Brugge
  • 23:30 - 08/05
    Antwerp
    vs
    Anderlecht
  • Super League
  • 19:15 - 08/05
    Grasshopper
    vs
    Sion
  • 21:30 - 08/05
    Lausanne Sport
    vs
    Basel
  • 21:30 - 08/05
    Luzern
    vs
    Servette
  • Allsvenskan
  • 22:30 - 08/05
    Kalmar
    vs
    Hammarby
  • 22:30 - 08/05
    Varberg BoIS
    vs
    Sirius
  • Liga Nacional Juvenil: Group 10
  • 00:00 - 08/05
    Torre Pacheco U19
    vs
    Pinatar U19
  • 17:00 - 08/05
    Cartagena FC U19 II
    vs
    EF San Miguel U19
  • 17:00 - 08/05
    CFB Totana U19
    vs
    FC Cartagena U19 II
  • 17:00 - 08/05
    EF Murcia Promesas U19
    vs
    Beniaján U19
  • 17:00 - 08/05
    Yecla U19
    vs
    Académico Murcia U19
  • 22:00 - 08/05
    Mar Menor U19
    vs
    Real Murcia U19 II
  • 23:00 - 08/05
    Archena U19 II
    vs
    Lorca Deportiva U19
  • National 3: Auvergne-Rhône-Alpes
  • 00:00 - 08/05
    Thonon Évian
    vs
    Moulins Football
  • 20:00 - 08/05
    Vaulx
    vs
    Clermont II
  • Ligue 1
  • 00:00 - 08/05
    Teungueth
    vs
    Mbour Petite Côte
  • 00:00 - 09/05
    CNEPS Excellence
    vs
    Pikine
  • 00:00 - 09/05
    ASEC Ndiambour
    vs
    Jaraaf
  • 00:00 - 09/05
    Guédiawaye
    vs
    Dakar SC
  • Second Division - Minsk Region
  • 00:00 - 08/05
    Tarpeda
    vs
    Serebryanka
  • 19:00 - 08/05
    Partizan Salihorsk
    vs
    Kronon
  • National 3: Nouvelle-Aquitaine
  • 00:00 - 08/05
    Chatellerault
    vs
    Neuville
  • 00:00 - 08/05
    Bressuire
    vs
    Anglet Genets
  • 20:00 - 08/05
    Niort II
    vs
    Cognac
  • Latvian Cup
  • 00:00 - 08/05
    Sigulda
    vs
    Union
  • 18:00 - 08/05
    Augšdaugava
    vs
    Ogre United
  • 22:00 - 08/05
    Dobele Allegro
    vs
    Bauskas / Mēmele
  • 23:30 - 08/05
    Kengaroos
    vs
    Varakļāni
  • Division 2: Sodra Svealand
  • 00:00 - 08/05
    Lidingö
    vs
    United Nordic
  • 21:00 - 08/05
    Nyköping
    vs
    Enskede
  • 22:00 - 08/05
    Värmbols
    vs
    Huddinge
  • 22:00 - 08/05
    IFK Eskilstuna
    vs
    Sleipner
  • 3. HNL - Center
  • 00:00 - 08/05
    Karlovac 1919
    vs
    Mladost Petrinja
  • 19:00 - 08/05
    Gaj
    vs
    Trnje
  • Liga Nacional Juvenil: Group 2
  • 00:30 - 08/05
    Langreo U19
    vs
    Roces U19
  • 16:30 - 08/05
    Quirinal U19
    vs
    Real Oviedo U19 II
  • 22:00 - 08/05
    Sporting Gijón U19 II
    vs
    Llanera U19
  • 23:30 - 08/05
    Urraca U19
    vs
    Vallobín U19
  • 23:30 - 08/05
    Llano U19
    vs
    Manuel Rubio U19
  • Paulista U20
  • 01:00 - 08/05
    Santacruzense U20
    vs
    Araçatuba U20
  • 01:00 - 08/05
    Corinthians U20
    vs
    União Suzano SP U20
  • 20:00 - 08/05
    Guaçuano U20
    vs
    Mogi Mirim U20
  • 20:00 - 08/05
    Palmeiras U20
    vs
    Sao Jose EC U20
  • 20:00 - 08/05
    União Suzano U20
    vs
    Santo André U20
  • 20:00 - 08/05
    Mauaense U20
    vs
    Água Santa U20
  • 01:00 - 09/05
    Itapirense U20
    vs
    Ponte Preta U20
  • 01:00 - 09/05
    Joseense U20
    vs
    Flamengo SP U20
  • 01:00 - 09/05
    União Mogi U20
    vs
    Taubaté U20
  • 01:00 - 09/05
    Sport Club Brasil U20
    vs
    Nacional SP U20
  • 01:00 - 09/05
    Osasco Eireli U20
    vs
    Osasco Audax U20
  • 01:00 - 09/05
    Santos U20
    vs
    Mauá U20
  • 01:00 - 09/05
    Jabaquara U20
    vs
    Portuguesa Santista U20
  • 1.Liga Classic
  • 01:00 - 08/05
    Delémont
    vs
    Bassecourt
  • 19:00 - 08/05
    Lausanne II
    vs
    Meyrin
  • 19:30 - 08/05
    Münsingen
    vs
    Buochs
  • 20:30 - 08/05
    Kosova
    vs
    Grasshopper II
  • Liga Nacional Juvenil: Group 13
  • 01:00 - 08/05
    UD San Pedro U19
    vs
    26 de Febrero U19
  • 16:30 - 08/05
    Rusadir U19
    vs
    Dos Hermanas SA U19
  • 17:00 - 08/05
    We Fútbol U19
    vs
    Arenas de Armilla U19
  • 23:00 - 08/05
    La Cañada Atlético U19
    vs
    Marbella U19
  • Baiano U20
  • 01:00 - 08/05
    Leônico U20
    vs
    Camaçariense U20
  • 01:00 - 08/05
    SSA U20
    vs
    ABB U20
  • 01:00 - 08/05
    Juazeirense U20
    vs
    Doce Mel U20
  • 01:00 - 08/05
    Jacuipense U20
    vs
    Barcelona BA U20
  • 01:00 - 08/05
    Fluminense de Feira U20
    vs
    Grapiuna U20
  • 01:00 - 08/05
    Vitória da Conquista U20
    vs
    Atlântico U20
  • 01:00 - 09/05
    Catuense U20
    vs
    Bahia U20
  • 01:00 - 09/05
    UNIRB U20
    vs
    Canaã U20
  • Reserve League
  • 01:00 - 08/05
    Isidro Metapán U20
    vs
    Atlético Marte U20
  • 01:00 - 08/05
    Chalatenango U20
    vs
    Municipal Limeño U20
  • 01:00 - 08/05
    Luis Ángel Firpo U20
    vs
    Santa Tecla U20
  • 01:00 - 08/05
    Once Deportivo U20
    vs
    Jocoro U20
  • 00:00 - 09/05
    Águila U20
    vs
    Alianza U20
  • 01:00 - 09/05
    Platense U20
    vs
    FAS U20
  • Paulista Série B
  • 01:00 - 08/05
    Manthiqueira
    vs
    União Mogi
  • 01:00 - 08/05
    Andradina
    vs
    América SP
  • 20:00 - 08/05
    Assisense
    vs
    VOCEM
  • 20:00 - 08/05
    Taquaritinga
    vs
    Batatais
  • 20:00 - 08/05
    Uniao Sao Joao
    vs
    Amparo
  • 20:00 - 08/05
    Fernandópolis
    vs
    Penapolense
  • 20:00 - 08/05
    Inter de Bebedouro
    vs
    Catanduva
  • 20:30 - 08/05
    Santacruzense
    vs
    Grêmio Prudente
  • 01:00 - 09/05
    Itararé
    vs
    Osvaldo Cruz
  • 01:00 - 09/05
    São Carlos
    vs
    Francana
  • 01:00 - 09/05
    Mauaense
    vs
    Mauá
  • 01:00 - 09/05
    ECUS
    vs
    Colorado Caieiras
  • Gaúcho - Estadual Junior U20
  • 01:00 - 08/05
    Três Passos U20
    vs
    Nova Prata U20
  • 01:00 - 08/05
    Garibaldi U20
    vs
    Ypiranga Erechim U20
  • 01:00 - 08/05
    Passo Fundo U20
    vs
    Caxias U20
  • 01:00 - 08/05
    SC Rio Grande U20
    vs
    Grêmio Nacional U20
  • 01:00 - 09/05
    Brasil de Pelotas U20
    vs
    GA Farroupilha U20
  • 01:00 - 09/05
    Tamoio U20
    vs
    Novo Hamburgo U20
  • Sergipano U20
  • 01:00 - 08/05
    Maruinense U20
    vs
    América SE U20
  • 01:00 - 08/05
    Boca Júnior U20
    vs
    Sergipe U20
  • 19:15 - 08/05
    Itabaiana U20
    vs
    Lagarto U20
  • Brasiliense U20
  • 01:00 - 08/05
    EC Cruzeiro U20
    vs
    Planaltina DF U20
  • 01:30 - 08/05
    Unaí DF U20
    vs
    Real Brasília U20
  • 01:30 - 08/05
    Bolamense U20
    vs
    Legião U20
  • 01:30 - 08/05
    Planaltina U20
    vs
    ARUC U20
  • 01:30 - 09/05
    Brasilia DF U20
    vs
    Gama U20
  • 01:30 - 09/05
    Taguatinga U20
    vs
    Valparaíso U20
  • 02:00 - 09/05
    Ceilândia U20
    vs
    Brazlândia U20
  • 2. Division
  • 01:30 - 08/05
    Penya Encarnada
    vs
    Atlètic Amèrica
  • 17:00 - 08/05
    La Massana
    vs
    Extremenya
  • Goiano U20
  • 01:30 - 08/05
    Trindade U20
    vs
    Goiânia U20
  • 01:30 - 08/05
    Vila Nova U20
    vs
    Independente U20
  • 01:30 - 09/05
    Vianópolis U20
    vs
    Morrinhos U20
  • 01:30 - 09/05
    Itaberaí U20
    vs
    Atlético GO U20
  • NPSL
  • 02:00 - 08/05
    Valeo
    vs
    Syracuse FC
  • 05:00 - 08/05
    Kingston Stockade
    vs
    Hartford City
  • 05:00 - 08/05
    Sunflower State
    vs
    Arkansas Wolves
  • 06:00 - 08/05
    New York Shockers
    vs
    Cedar Stars FC
  • 06:00 - 08/05
    Jackson Lions
    vs
    FC Motown
  • 06:00 - 08/05
    Sioux Falls Thunder
    vs
    Dakota Fusion
  • 06:30 - 08/05
    Oakland Stompers
    vs
    Academica SC
  • 06:30 - 08/05
    Apotheos
    vs
    North Alabama
  • 06:30 - 08/05
    Georgia Revolution
    vs
    Appalachian
  • 06:30 - 08/05
    LSA Limeño
    vs
    Georgia Storm
  • 07:00 - 08/05
    Minnesota Twin Stars
    vs
    Minneapolis City
  • 07:00 - 08/05
    Med City
    vs
    Aris
  • 07:00 - 08/05
    Joy St. Louis Park
    vs
    Duluth
  • 07:00 - 08/05
    New Orleans Jesters
    vs
    Mobile
  • 07:00 - 08/05
    Florida Roots
    vs
    Tallahassee
  • 07:30 - 08/05
    Denton Diablos
    vs
    Irving
  • 07:30 - 08/05
    Lubbock Matadors
    vs
    Fort Worth Vaqueros
  • 09:00 - 08/05
    Davis
    vs
  • 09:00 - 08/05
    Sacramento Gold
    vs
    Napa Valley 1839
  • 09:00 - 08/05
    Las Vegas Legends FC
    vs
    FC Arizona
  • 04:00 - 09/05
    Philadelphia Lone Star
    vs
    Atlantic City
  • 04:00 - 09/05
    Central Florida Panthers
    vs
    Magia
  • 05:00 - 09/05
    Austin United
    vs
    Corinthians FC
  • 05:00 - 09/05
    Contra Costa
    vs
    Sonoma County Sol
  • 06:00 - 09/05
    Naples United
    vs
    Miami Beach
  • Segunda Division
  • 02:00 - 08/05
    Angostura
    vs
    Dinamo Puerto La Cruz
  • 22:00 - 08/05
    ULA
    vs
    Titanes
  • 02:00 - 09/05
    Petare
    vs
    Bolívar
  • 03:00 - 09/05
    Atlético El Vigía
    vs
    Rayo Zuliano
  • 04:00 - 09/05
    Fundación Lara Deportiva
    vs
    Llaneros de Guanare
  • 04:00 - 09/05
    Fundación AIFI
    vs
    Academia Anzoátegui
  • U19 League
  • 02:30 - 08/05
    Thór U19
    vs
    KR / KV U19
  • 21:00 - 08/05
    KR / KV U19 II
    vs
    Tindastól Hvöt Korm U19
  • 21:00 - 08/05
    Keflavík Reyni Ví U19 II
    vs
    Thróttur / SR U19 II
  • 21:00 - 08/05
    Grotta / Kria U19
    vs
    Breið / Aug / Sm U19 III
  • 21:30 - 08/05
    Fjölnir / Vængir U19 II
    vs
    KA U19
  • Topklasse
  • 02:30 - 08/05
    Broki
    vs
    Santos
  • 05:00 - 08/05
    Inter Moengotapoe
    vs
    Voorwaarts
  • 02:30 - 09/05
    FC Inter Wanica
    vs
    Notch
  • 05:00 - 09/05
    Leo Victor
    vs
    Transvaal
  • Lpf
  • 03:00 - 08/05
    Deportivo Universitario
    vs
    Independiente
  • 06:00 - 08/05
    San Francisco
    vs
    Azuero
  • 06:00 - 08/05
    Alianza
    vs
    Plaza Amador
  • 06:00 - 08/05
    Tauro
    vs
    Árabe Unido
  • Division d'Honneur
  • 03:00 - 08/05
    La Gauloise
    vs
    Phare du Canal
  • 03:00 - 08/05
    Etoile Morne-a-l Eau
    vs
    Jeunesse Evolution
  • 03:00 - 08/05
    Amical Club
    vs
    Red Star
  • 03:00 - 08/05
    Arsenal Guadeloupe
    vs
    Juventus Sainte-Anne
  • 03:00 - 08/05
    Sporting Baie-Mahault
    vs
    Stade Lamentinois
  • 03:00 - 08/05
    AS Gosier
    vs
    Club Amical
  • 03:00 - 08/05
    CS Moulien
    vs
    Racing Club
  • 03:00 - 08/05
    Siroco
    vs
    Solidarite Scolaire
  • 03:00 - 08/05
    US Baie-Mahaut
    vs
    Vieux-Habitants
  • 03:00 - 08/05
    Cerfa
    vs
    US Sainte-Rose
  • 03:00 - 08/05
    Phare du Canal
    vs
    Stade Lamentinois
  • 03:00 - 09/05
    Cerfa
    vs
    US Baie-Mahaut
  • 03:00 - 09/05
    AS Gosier
    vs
    Solidarite Scolaire
  • Primera Division
  • 03:00 - 08/05
    Villa Clara
    vs
    Artemisa
  • 03:00 - 08/05
    Pinar del Río
    vs
    Mayabeque
  • 03:00 - 08/05
    La Habana
    vs
    Matanzas
  • 03:00 - 08/05
    Cienfuegos
    vs
    Isla Juventud
  • 03:00 - 08/05
    Las Tunas
    vs
    Santiago de Cuba
  • 03:00 - 08/05
    Camagüey
    vs
    Holguín
  • PLSQ
  • 03:30 - 08/05
    Lanaudière Nord
    vs
    St-Hubert
  • 04:30 - 08/05
    Saint-Laurent
    vs
    Ottawa South United
  • 05:00 - 08/05
    Fabrose
    vs
    Celtix du Haut-Richelieu
  • 06:00 - 08/05
    Blainville
    vs
    AS Laval
  • 04:30 - 09/05
    Longueuil
    vs
    Royal-Sélect de Beauport
  • Serie D
  • 04:00 - 08/05
    São Raimundo RR
    vs
    Rio Branco
  • 04:00 - 08/05
    São Luiz
    vs
    Caxias
  • 05:00 - 08/05
    CSE
    vs
    Sergipe
  • 01:00 - 09/05
    Prospera Criciuma
    vs
    Marcílio Dias
  • 01:00 - 09/05
    Jacuipense
    vs
    Juazeirense
  • 01:00 - 09/05
    Nova Venécia
    vs
    Ferroviária
  • 02:00 - 09/05
    4 de Julho
    vs
    Castanhal
  • 02:00 - 09/05
    Afogados
    vs
    Globo
  • 02:00 - 09/05
    Cianorte
    vs
    Santo André
  • 02:00 - 09/05
    Paraná
    vs
    Portuguesa RJ
  • 02:00 - 09/05
    Anápolis
    vs
    Iporá
  • 02:00 - 09/05
    Bahia de Feira
    vs
    URT
  • 02:00 - 09/05
    São Raimundo AM
    vs
    Trem
  • 02:00 - 09/05
    Costa Rica - MS
    vs
    Grêmio Anápolis
  • 02:00 - 09/05
    Santa Cruz
    vs
    Atlético Alagoinhas
  • 03:00 - 09/05
    Icasa
    vs
    São Paulo Crystal
  • 04:00 - 09/05
    Humaitá
    vs
    Náutico RR
  • Primera Division
  • 04:00 - 08/05
    Guanacasteca
    vs
    Santos de Guápiles
  • 07:00 - 08/05
    Guadalupe
    vs
    Pérez Zeledón
  • 09:00 - 08/05
    Deportivo Saprissa
    vs
    ADR Jicaral
  • 04:00 - 09/05
    Sporting San José
    vs
    Grecia
  • 06:00 - 09/05
    Alajuelense
    vs
    Herediano
  • 07:00 - 09/05
    San Carlos
    vs
    Cartaginés
  • Primera Division
  • 04:00 - 08/05
    Isidro Metapán
    vs
    Atletico Marte
  • 04:00 - 08/05
    CD Platense
    vs
    FAS
  • 04:00 - 08/05
    Once Municipal
    vs
    Jocoro
  • 04:00 - 08/05
    Águila
    vs
    Alianza
  • Gaucho 2
  • 04:00 - 08/05
    Lajeadense
    vs
    São Paulo RS
  • 01:00 - 09/05
    Veranópolis
    vs
    Cruzeiro RS
  • 01:00 - 09/05
    Gaucho
    vs
    Passo Fundo
  • 01:00 - 09/05
    Santa Cruz RS
    vs
    Avenida
  • 01:30 - 09/05
    Brasil Farroupilha
    vs
    Glória
  • 01:30 - 09/05
    Inter Santa Maria
    vs
    Guarani RS
  • 02:00 - 09/05
    São Gabriel
    vs
    Pelotas
  • Liga Premier Serie B
  • 04:00 - 08/05
    Aguacateros CDU
    vs
    Calor de San Pedro
  • Primera Division
  • 04:00 - 08/05
    Deportivo Maldonado
    vs
    River Plate
  • 23:00 - 08/05
    Rentistas
    vs
    Boston River
  • 01:30 - 09/05
    Danubio
    vs
    Cerro Largo
  • 05:00 - 09/05
    Peñarol
    vs
    Wanderers
  • Serie C
  • 04:00 - 08/05
    Botafogo PB
    vs
    Altos
  • 05:00 - 08/05
    Brasil de Pelotas
    vs
    Remo
  • 21:00 - 08/05
    Ypiranga Erechim
    vs
    Floresta
  • 01:00 - 09/05
    Uniclinic
    vs
    Figueirense
  • 03:00 - 09/05
    ABC
    vs
    Volta Redonda
  • 05:00 - 09/05
    Paysandu
    vs
    Botafogo SP
  • PCSL
  • 04:00 - 08/05
    Penticton
    vs
    Kamloops City
  • 06:00 - 08/05
    Victoria United
    vs
    Port Moody Rangers
  • 02:50 - 09/05
    Mid Isle Highlanders
    vs
    Port Moody Rangers
  • 06:30 - 09/05
    Koinonia
    vs
    Khalsa
  • Liga BetPlay
  • 04:05 - 08/05
    Deportivo Cali
    vs
    Santa Fe
  • 06:10 - 08/05
    Deportivo Pasto
    vs
    América de Cali
  • 08:15 - 08/05
    Jaguares de Córdoba
    vs
    Independiente Medellín
  • 02:00 - 09/05
    Cortuluá
    vs
    Junior
  • 04:05 - 09/05
    Envigado
    vs
    Rionegro Águilas
  • 06:10 - 09/05
    Millonarios
    vs
    Deportes Tolima
  • 08:15 - 09/05
    Alianza Petrolera
    vs
    Once Caldas
  • Primera Division
  • 04:15 - 08/05
    Mineros de Guayana
    vs
    Deportivo La Guaira
  • 06:30 - 08/05
    Estudiantes Mérida
    vs
    Caracas
  • 02:00 - 09/05
    UCV
    vs
    Academia Puerto Cabello
  • Primera B Nacional
  • 04:15 - 08/05
    Estudiantes Caseros
    vs
    Nueva Chicago
  • 05:00 - 08/05
    Atlético Rafaela
    vs
    Quilmes
  • 05:00 - 08/05
    Tristán Suárez
    vs
    Agropecuario
  • 05:05 - 08/05
    Belgrano
    vs
    Almirante Brown
  • 21:00 - 08/05
    Brown de Adrogué
    vs
    Atletico Mitre
  • 01:00 - 09/05
    Guillermo Brown
    vs
    Independiente Rivadavia
  • 02:00 - 09/05
    Gimnasia Mendoza
    vs
    Deportivo Morón
  • 02:00 - 09/05
    Chaco For Ever
    vs
    Estudiantes Río Cuarto
  • 04:35 - 09/05
    Chacarita Juniors
    vs
    Ferro Carril Oeste
  • 05:00 - 09/05
    Club Atlético Güemes
    vs
    Flandria
  • Liga De Futbol Prof
  • 04:15 - 08/05
    Universitario de Vinto
    vs
    Municipal Vinto
  • 06:00 - 08/05
    Independiente Petrolero
    vs
    Club Universitario
  • 02:00 - 09/05
    Bolívar
    vs
    The Strongest
  • 02:00 - 09/05
    Always Ready
    vs
    Santa Cruz
  • 04:15 - 09/05
    Wilstermann
    vs
    Aurora
  • 06:30 - 09/05
    Blooming
    vs
    Oriente Petrolero
  • Primera Division
  • 04:30 - 08/05
    Universidad Chile
    vs
    La Serena
  • 05:00 - 08/05
    Curicó Unido
    vs
    Colo-Colo
  • 05:00 - 08/05
    Ñublense
    vs
    Universidad Católica
  • 05:00 - 08/05
    Palestino
    vs
    Antofagasta
  • 05:00 - 08/05
    Universidad Chile
    vs
    La Serena
  • 05:00 - 08/05
    Cobresal
    vs
    Everton
  • 05:00 - 08/05
    Unión La Calera
    vs
    Audax Italiano
  • 05:00 - 08/05
    O'Higgins
    vs
    Unión Española
  • 05:00 - 08/05
    Coquimbo Unido
    vs
    Huachipato
  • 23:00 - 08/05
    Palestino
    vs
    Antofagasta
  • 04:30 - 09/05
    Ñublense
    vs
    Universidad Católica
  • 07:00 - 09/05
    Coquimbo Unido
    vs
    Huachipato
  • Liga Femenina
  • 04:30 - 08/05
    Atlético Bucaramanga W
    vs
    Fortaleza W
  • USL League Two
  • 04:30 - 08/05
    Christos
    vs
    Patuxent
  • 06:00 - 08/05
    Virginia Beach United
    vs
    Evergreen
  • 03:00 - 09/05
    AFC Ann Arbor
    vs
    Oakland County
  • 03:00 - 09/05
    Minneapolis City
    vs
    Des Moines Menace
  • 05:00 - 09/05
    Marin
    vs
    Project 51O
  • 06:30 - 09/05
    Dalton Red Wolves
    vs
    Tennessee
  • 07:00 - 09/05
    Louisiana Krewe
    vs
    Baton Rouge LA
  • Segunda División
  • 05:00 - 08/05
    Deportes Limache
    vs
    Deportes Valdivia
  • 08:00 - 08/05
    San Marcos
    vs
    Rodelindo Román
  • 23:00 - 08/05
    Real San Joaquín
    vs
    Independiente
  • 02:00 - 09/05
    General Velásquez
    vs
    Concepcion
  • 02:30 - 09/05
    Iberia
    vs
    Lautaro de Buin
  • Coupe Du Trone
  • 05:00 - 08/05
    Moghreb Tétouan
    vs
    FAR Rabat
  • Liga Primera U20
  • 05:00 - 08/05
    Deportivo Ocotal U20
    vs
    Real Estelí U20
  • Ligue 1
  • 05:00 - 08/05
    CO Coyah
    vs
    Horoya
  • 05:00 - 08/05
    Milo
    vs
    Ashanti GB
  • 05:00 - 08/05
    Hafia
    vs
    Kaloum Star
  • Primera Division
  • 05:00 - 08/05
    Sporting Cristal
    vs
    Ayacucho
  • 05:00 - 08/05
    Carlos Manucci
    vs
    Deportivo Municipal
  • 05:00 - 08/05
    Alianza Atlético
    vs
    Atlético Grau
  • 05:00 - 08/05
    Carlos Stein
    vs
    Melgar
  • 05:00 - 08/05
    UTC Cajamarca
    vs
    Academia Cantolao
  • 05:00 - 08/05
    Sport Boys
    vs
    Sport Huancayo
  • 05:00 - 08/05
    ADT
    vs
    Universitario
  • 05:00 - 08/05
    Alianza Lima
    vs
    Real Garcilaso
  • 05:00 - 08/05
    Cienciano
    vs
    César Vallejo
  • 07:30 - 08/05
    César Vallejo
    vs
    UTC Cajamarca
  • 23:00 - 08/05
    Carlos Stein
    vs
    Academia Cantolao
  • 01:15 - 09/05
    Deportivo Municipal
    vs
    Sport Huancayo
  • 03:00 - 09/05
    ADT
    vs
    Sporting Cristal
  • 03:30 - 09/05
    Ayacucho
    vs
    Carlos Manucci
  • 06:00 - 09/05
    Deportivo Binacional
    vs
    Melgar
  • Superliga
  • 05:00 - 08/05
    Rosario Central
    vs
    Estudiantes
  • 02:00 - 09/05
    Talleres Córdoba
    vs
    Sarmiento
  • 02:00 - 09/05
    Argentinos Juniors
    vs
    Unión Santa Fe
  • 02:00 - 09/05
    Defensa y Justicia
    vs
    Patronato
  • 02:00 - 09/05
    Gimnasia La Plata
    vs
    Newell's Old Boys
  • 07:00 - 09/05
    River Plate
    vs
    Platense
  • Serie B
  • 05:00 - 08/05
    Novorizontino
    vs
    Ituano
  • 05:00 - 08/05
    Vasco da Gama
    vs
    CSA
  • 02:00 - 09/05
    Guarani
    vs
    Ponte Preta
  • 02:00 - 09/05
    Cruzeiro
    vs
    Grêmio
  • Liga de Expansión MX
  • 05:00 - 08/05
    Morelia
    vs
    Atlante
  • 04:00 - 09/05
    Celaya
    vs
    Cimarrones de Sonora
  • USL League One
  • 05:00 - 08/05
    Richmond Kickers
    vs
    Forward Madison
  • 06:30 - 08/05
    Tormenta
    vs
    Charlotte Independence
  • 06:30 - 08/05
    Chattanooga Red Wolves
    vs
    Northern Colorado
  • 09:00 - 08/05
    Tucson
    vs
    North Carolina
  • 09:30 - 08/05
    Central Valley Fuego
    vs
    Greenville Triumph
  • Torneo Federal A
  • 05:00 - 08/05
    Argentino Monte Maíz
    vs
    Ferro Carril Oeste LP
  • Premier League
  • 05:00 - 08/05
    Beaches
    vs
    Teachers
  • 07:00 - 08/05
    SWA Sharks
    vs
    Blue Hills
  • 05:00 - 09/05
    Flamingo
    vs
    Blue Hills
  • Premier League
  • 05:00 - 08/05
    Atlético Ottawa
    vs
    Pacific
  • Paulista A3
  • 05:00 - 08/05
    Noroeste
    vs
    EC São Bernardo
  • Liga Mayor
  • 05:00 - 08/05
    San Cristobal
    vs
    Deportivo Pantoja
  • 03:00 - 09/05
    Delfines Del Este
    vs
    Don Bosco Jarabacoa
  • Premier League
  • 05:00 - 08/05
    Village Superstars
    vs
    St. Peters
  • 05:00 - 09/05
    Conaree United
    vs
    St. Pauls United
  • Division de Honor
  • 05:30 - 08/05
    Dakota
    vs
    Britannia
  • 07:30 - 08/05
    La Fama
    vs
    RCA
  • Liga Pro
  • 05:30 - 08/05
    Aucas
    vs
    Cumbaya
  • 08:00 - 08/05
    Emelec
    vs
    Mushuc Runa
  • 02:00 - 09/05
    Universidad Católica
    vs
    Gualaceo
  • 04:30 - 09/05
    LDU Quito
    vs
    9 de Octubre
  • 07:00 - 09/05
    Guayaquil City
    vs
    Barcelona Guayaquil
  • Rondoniense
  • 06:00 - 08/05
    Uniao Cacoalense
    vs
    Real Ariquemes
  • Premier League
  • 06:00 - 08/05
    Inter Willemstad
    vs
    Victory Boys
  • 07:00 - 08/05
    Scherpenheuvel
    vs
    Jong Colombia
  • 08:15 - 08/05
    Centro Barber
    vs
    SITHOC
  • League 1 Ontario
  • 06:00 - 08/05
    ProStars
    vs
    Guelph United
  • 06:00 - 08/05
    Simcoe County Rovers
    vs
    Alliance United
  • 07:00 - 08/05
    Electric City
    vs
    Windsor TFC
  • 07:00 - 08/05
    North Toronto Nitros
    vs
    Sigma
  • 07:00 - 08/05
    Darby
    vs
    BVB IA Waterloo
  • 03:00 - 09/05
    Oakville
    vs
    Pickering FC
  • 03:00 - 09/05
    Burlington
    vs
    Vaughan Azzurri
  • 06:00 - 09/05
    Hamilton United
    vs
    Woodbridge Strikers
  • MLS Next Pro
  • 06:00 - 08/05
    Inter Miami II
    vs
    Bethlehem Steel
  • 07:00 - 08/05
    St. Louis City II
    vs
    Whitecaps FC II
  • 01:00 - 09/05
    Sporting Kansas City II
    vs
    Real Monarchs
  • 03:00 - 09/05
    New York City II
    vs
    Toronto II
  • 04:00 - 09/05
    Chicago Fire II
    vs
    Minnesota United II
  • 04:00 - 09/05
    New England II
    vs
    Columbus Crew II
  • 04:00 - 09/05
    FC Cincinnati II
    vs
    Rochester Rhinos
  • 04:00 - 09/05
    San Jose Earthquakes II
    vs
    Portland Timbers II
  • 04:00 - 09/05
    North Texas
    vs
    Tacoma Defiance
  • 08:15 - 09/05
    Houston Dynamo FC II
    vs
    Colorado Rapids II
  • USL Championship
  • 06:00 - 08/05
    Pittsburgh Riverhounds
    vs
    Birmingham Legion
  • 06:00 - 08/05
    Hartford Athletic
    vs
    Loudoun United
  • 06:00 - 08/05
    New Mexico United
    vs
    San Diego Loyal
  • 07:30 - 08/05
    Tulsa Roughnecks
    vs
    Detroit City
  • 08:30 - 08/05
    El Paso Locomotive
    vs
    LA Galaxy II
  • 09:00 - 08/05
    Monterey Bay
    vs
    Las Vegas Lights
  • 09:00 - 08/05
    Orange County
    vs
    Oakland Roots
  • 09:30 - 08/05
    Phoenix Rising
    vs
    San Antonio
  • 00:00 - 09/05
    New York RB II
    vs
    Sacramento Republic
  • NISA
  • 06:00 - 08/05
    Maryland Bobcats
    vs
    Chattanooga
  • 09:00 - 08/05
    LA Force
    vs
    Bay Cities
  • 06:00 - 09/05
    Syracuse Pulse
    vs
    Flower City Union
  • Division 1
  • 06:15 - 08/05
    Libertad
    vs
    Olimpia
  • 04:00 - 09/05
    Guaireña
    vs
    Sol de América
  • 06:15 - 09/05
    Guaraní
    vs
    Cerro Porteño
  • Serie A
  • 06:30 - 08/05
    Athletico PR
    vs
    Ceará
  • 21:00 - 08/05
    Flamengo
    vs
    Botafogo
  • 02:00 - 09/05
    Palmeiras
    vs
    Fluminense
  • 02:00 - 09/05
    Atlético GO
    vs
    Goiás
  • 04:00 - 09/05
    Bragantino
    vs
    Corinthians
  • 04:00 - 09/05
    Santos
    vs
    Cuiabá
  • 05:00 - 09/05
    Juventude
    vs
    Internacional
  • 05:00 - 09/05
    Fortaleza
    vs
    São Paulo
  • Primera B
  • 07:00 - 08/05
    Deportes Santa Cruz
    vs
    Recoleta
  • 02:00 - 09/05
    Magallanes
    vs
    Unión San Felipe
  • 02:00 - 09/05
    Fernández Vial
    vs
    Melipilla
  • Liga Nacional
  • 08:00 - 08/05
    Victoria
    vs
    Marathón
  • 06:00 - 09/05
    Motagua
    vs
    Vida
  • Primera Division
  • 09:00 - 08/05
    Marquense
    vs
    Mixco
  • 04:00 - 09/05
    San Pedro
    vs
    Xinabajul
  • Regional Leagues
  • 09:00 - 08/05
    Napier City Rovers
    vs
    Waterside Karori
  • Nadeshiko League 2
  • 09:00 - 08/05
    Norrdea Hokkaido W
    vs
    Kibi Univ. Takahashi W
  • 10:00 - 08/05
    Diavorosso Hiroshima
    vs
    Veertien Mie
  • 10:00 - 08/05
    Shizuoka Sangyo Univ.
    vs
    Fukuoka J. Anclas W
  • 11:00 - 08/05
    Tsukuba Ladies
    vs
    Yunogo Belle W
  • Liga de Ascenso
  • 09:00 - 08/05
    Santa Ana
    vs
    Puntarenas
  • 00:00 - 09/05
    Municipal Liberia
    vs
    Carmelita
  • NWSL
  • 09:00 - 08/05
    San Diego Wave W
    vs
    Sky Blue W
  • 04:00 - 09/05
    Kansas City
    vs
    Houston Dash W
  • 05:00 - 09/05
    OL Reign W
    vs
    Racing Louisville
  • 07:00 - 09/05
    Angel City W
    vs
    Orlando Pride
  • Victoria NPL Youth League
  • 09:00 - 08/05
    Avondale Heights U21
    vs
    Heidelberg United U21
  • Capital Territory NPL Youth League
  • 09:45 - 08/05
    Canberra Croatia U23
    vs
    Belconnen United U23
  • 09:45 - 08/05
    Gungahlin United U23
    vs
    O'Connor Knights U23
  • J2-League
  • 11:00 - 08/05
    Blaublitz Akita
    vs
    Yokohama
  • 11:00 - 08/05
    Omiya Ardija
    vs
    Grulla Morioka
  • 11:00 - 08/05
    Roasso Kumamoto
    vs
    Ryūkyū
  • 12:00 - 08/05
    Montedio Yamagata
    vs
    Oita Trinita
  • 12:00 - 08/05
    Mito Hollyhock
    vs
    Machida Zelvia
  • 12:00 - 08/05
    ThespaKusatsu Gunma
    vs
    Tokushima Vortis
  • 12:00 - 08/05
    Albirex Niigata
    vs
    Tokyo Verdy
  • 12:00 - 08/05
    Zweigen Kanazawa
    vs
    Renofa Yamaguchi
  • 12:00 - 08/05
    V-Varen Nagasaki
    vs
    Vegalta Sendai
  • 13:00 - 08/05
    JEF United
    vs
    Fagiano Okayama
  • 14:00 - 08/05
    Tochigi
    vs
    Ventforet Kofu
  • Northern Nsw
  • 11:00 - 08/05
    Broadmeadow Magic
    vs
    Valentine
  • 11:00 - 08/05
    Weston Bears
    vs
    Charlestown City Blues
  • 13:30 - 08/05
    Edgeworth Eagles
    vs
    Hamilton Olympic
  • Nadeshiko League 1
  • 11:00 - 08/05
    Harima W
    vs
    Kamogawa W
  • 11:00 - 08/05
    Speranza W
    vs
    Iga Kunoichi W
  • Capital Territory NPL Women
  • 11:30 - 08/05
    Wagga City Wanderers W
    vs
    Canberra United Academy W
  • 11:30 - 08/05
    Canberra Olympic W
    vs
    Woden Weston W
  • 11:30 - 08/05
    Tuggeranong United W
    vs
    Gungahlin United W
  • K3 League Advanced
  • 12:00 - 08/05
    Jungnang Chorus Mustang
    vs
    Gangwon II
  • 12:00 - 08/05
    Yangpyeong
    vs
    Daegu II
  • 12:00 - 08/05
    Jinju Citizen
    vs
    Yeoju Sejong
  • 12:00 - 08/05
    Jeonju
    vs
    Geoje Citizen
  • 13:00 - 08/05
    Jeonbuk Motors II
    vs
    Pyeongchang United
  • 13:00 - 08/05
    Seoul United
    vs
    Daejeon Hana Citizen II
  • 13:00 - 08/05
    Chuncheon
    vs
    Namdong
  • 13:00 - 08/05
    Goyang KH
    vs
    Pyeongtaek Citizen
  • Npl Queensland
  • 12:00 - 08/05
    Brisbane City
    vs
    Eastern Suburbs Brisbane
  • 15:00 - 08/05
    SC Wanderers
    vs
    Brisbane Roar II
  • Capital Territory
  • 12:00 - 08/05
    Canberra FC
    vs
    Belconnen United
  • 12:00 - 08/05
    Gungahlin
    vs
    O'Connor Knights
  • National League
  • 13:00 - 08/05
    Paju Citizen
    vs
    Cheongju
  • 13:00 - 08/05
    Cheonan City
    vs
    Siheung Citizen
  • 15:00 - 08/05
    Ulsan Citize
    vs
    Gimhae City
  • Queensland Premier League 2 U23
  • 13:00 - 08/05
    Wolves U23
    vs
    Souths United U23
  • A-League
  • 13:05 - 08/05
    Macarthur
    vs
    Western Sydney Wanderers
  • 15:20 - 08/05
    Adelaide United
    vs
    Western United
  • New South Wales NPL Youth League
  • 13:30 - 08/05
    Sydney U20
    vs
    Rockdale Ilinden U20
  • South Australia FFA Cup Preliminary
  • 13:30 - 08/05
    Eastern United
    vs
    Noarlunga United
  • Western Australia NPL Women
  • 14:00 - 08/05
    Perth W
    vs
    Subiaco W
  • Premier League
  • 14:00 - 08/05
    Sebeta Kenema
    vs
    Awassa Kenema
  • 17:00 - 08/05
    Kedus Giorgis
    vs
    Adama Kenema
  • 20:00 - 08/05
    Welayta Dicha
    vs
    Bahardar
  • Npl Western Australia
  • 14:00 - 08/05
    Gwelup Croatia SC
    vs
    Stirling Lions
  • Taiwan Football Premier League
  • 15:00 - 08/05
    AC Taipei
    vs
    Fu Jen University
  • 15:00 - 08/05
    Taichung Futuro
    vs
    Ming Chuan University
  • Liga Nacional Juvenil: Group 6
  • 15:00 - 08/05
    Oliver U19
    vs
    Ebro U19 II
  • 16:00 - 08/05
    Real Zaragoza U19 II
    vs
    Balsas Picarral U19
  • 21:00 - 08/05
    Escuela U19
    vs
    Santo Domingo U19
  • 00:30 - 09/05
    Amistad U19
    vs
    Actur Pablo Iglesias U19
  • Queensland Premier League
  • 15:00 - 08/05
    Caboolture
    vs
    Brisbane Strikers
  • Liga 1 Women
  • 15:00 - 08/05
    Fairplay Bucureşti
    vs
    Heniu Prundu Bârgăului
  • 15:00 - 08/05
    Universitatea Alexandria
    vs
    SSU Poli Timişoara W
  • 15:00 - 08/05
    Universitatea Galaţi
    vs
    Ladies Târgu Mureş W
  • 22:00 - 08/05
    Piros Security
    vs
    Banat Girls
  • Super League
  • 15:00 - 08/05
    Shabana
    vs
    Silibwet
  • 16:00 - 08/05
    Western Stima
    vs
    Zoo Kericho
  • 19:00 - 08/05
    APS Bomet
    vs
    MCF
  • 19:00 - 08/05
    Fortune Sacco
    vs
    Coast Stima
  • 4. Liga Division F
  • 15:15 - 08/05
    Karvina II
    vs
    Bospor Bohumín
  • 21:30 - 08/05
    Polanka nad Odrou
    vs
    Hermanice
  • 21:30 - 08/05
    Bilovec
    vs
    Frydlant
  • 3. Liga MSFL
  • 15:15 - 08/05
    Znojmo
    vs
    Hlučín
  • 15:15 - 08/05
    Uničov
    vs
    Frýdek-Místek
  • 15:15 - 08/05
    Blansko
    vs
    Sigma Olomouc II
  • 15:15 - 08/05
    Vysočina Jihlava II
    vs
    Banik Ostrava II
  • 15:15 - 08/05
    Velké Meziříčí
    vs
    Hanácká
  • 15:30 - 08/05
    Zlín II
    vs
    Uherský Brod
  • 4. Liga Division E
  • 15:15 - 08/05
    Slavičín
    vs
    Skaštice
  • 21:30 - 08/05
    Tatran Všechovice
    vs
    Holesov
  • 3. Liga CFL
  • 15:15 - 08/05
    Pardubice II
    vs
    Ústí nad Orlicí
  • 15:15 - 08/05
    Dukla Praha II
    vs
    Bohemians 1905 II
  • 15:15 - 08/05
    Admira Praha
    vs
    Karlovy Vary
  • 15:15 - 08/05
    Slavia Praha II
    vs
    Motorlet Praha
  • 15:30 - 08/05
    Viktoria Plzen II
    vs
    Příbram II
  • 22:00 - 08/05
    Sokol Brozany
    vs
    Jablonec II
  • 22:00 - 08/05
    Sokol Zápy
    vs
    Slovan Velvary
  • Landesliga: Wien
  • 15:15 - 08/05
    Favoritner AC
    vs
    Ostbahn XI
  • 15:30 - 08/05
    Vorwärts Brigittenau
    vs
    Austria XIII
  • 2. Liga FNL
  • 15:15 - 08/05
    Viktoria Žižkov
    vs
    Prostějov
  • 22:00 - 08/05
    Zbrojovka Brno
    vs
    Dukla Praha
  • 22:00 - 08/05
    Varnsdorf
    vs
    Táborsko
  • 4. Liga Division D
  • 15:15 - 08/05
    Velka Bites
    vs
    Ždírec nad Doubravou
  • 21:30 - 08/05
    Slavoj Polná
    vs
    Břeclav
  • 21:30 - 08/05
    Sokol Tasovice
    vs
    Zbrojovka Brno II
  • 21:30 - 08/05
    Humpolec
    vs
    Sokol Lanžho
  • New South Wales
  • 15:30 - 08/05
    Sydney II
    vs
    Rockdale City Suns
  • Erste Liga
  • 15:30 - 08/05
    Austria Lustenau
    vs
    St. Pölten
  • I Liga Women
  • 15:30 - 08/05
    Dukla Banská Bystrica W
    vs
    Spartak Trnava W
  • 3. SNL
  • 15:30 - 08/05
    Videm
    vs
    Dravograd
  • 22:00 - 08/05
    Dravinja
    vs
    Zavrč
  • 22:00 - 08/05
    Šampion Celje
    vs
    Bistrica
  • 22:00 - 08/05
    Cirkulane
    vs
    Smartno
  • 22:00 - 08/05
    Šobec Lesce
    vs
    Vipava
  • 22:00 - 08/05
    Svoboda
    vs
    Ziri
  • 22:00 - 08/05
    Postojna
    vs
    Tolmin
  • 22:00 - 08/05
    Brda Dobrovo
    vs
    ND Slovan Ljubljana
  • 3. Liga - East
  • 15:30 - 08/05
    Slávia TU Košice
    vs
    Mladost Kalsa
  • 21:30 - 08/05
    Raslavice
    vs
    Poprad
  • 21:30 - 08/05
    Svidník
    vs
    Snina
  • 21:30 - 08/05
    Sobrance Sobranecko
    vs
    Slovan Giraltovce
  • 2. Liga
  • 15:30 - 08/05
    Petržalka akadémia
    vs
    Púchov
  • U19 League
  • 16:00 - 08/05
    Crvena Zvezda U19
    vs
    Mačva Šabac U19
  • 18:00 - 08/05
    Bačka Topola U19
    vs
    Brodarac U19
  • 18:00 - 08/05
    Cukaricki U19
    vs
    Spartak Subotica U19
  • 18:30 - 08/05
    IMT Novi Beograd U19
    vs
    Vojvodina U19
  • 23:30 - 08/05
    Zemun U19
    vs
    Partizan U19
  • NB 3: Keleti
  • 16:00 - 08/05
    Újpest II
    vs
    DEAC
  • 16:00 - 08/05
    Diósgyőr II
    vs
    Torokszentmiklos
  • 17:00 - 08/05
    Békéscsaba II
    vs
    Eger
  • 22:00 - 08/05
    Füzesgyarmati
    vs
    Hajduszoboszloi SE
  • 22:00 - 08/05
    Kazincbarcika
    vs
    Tiszaújváros
  • 22:00 - 08/05
    Debrecen II
    vs
    BKV Előre
  • 22:00 - 08/05
    Tállya
    vs
    Jászberényi Vasas
  • 22:00 - 08/05
    Senyo Carnifex
    vs
    Putnok VSE
  • 22:00 - 08/05
    Salgotarjani BTC
    vs
    Hidasnemeti
  • 22:00 - 08/05
    Kisvárda II
    vs
    Tiszafuredi VSE
  • Regionalliga Women
  • 16:00 - 08/05
    Warbeyen W
    vs
    Moers W
  • 16:00 - 08/05
    Rostocker FC W
    vs
    RB Leipzig II W
  • 18:00 - 08/05
    Borussia M'gladbach W
    vs
    Menden W
  • 18:00 - 08/05
    Arminia Bielefeld W
    vs
    Bayer Leverkusen II W
  • 18:00 - 08/05
    Sportfreunde Siegen W
    vs
    Alemannia Aachen W
  • 18:00 - 08/05
    Weinberg W
    vs
    Crailsheim W
  • 18:00 - 08/05
    Büppel W
    vs
    Jahn Delmenhorst W
  • 18:00 - 08/05
    Holstein Kiel W
    vs
    Burg Gretesch W
  • 19:00 - 08/05
    Buntentor Women W
    vs
    St. Pauli W
  • 19:00 - 08/05
    Würzburger Kickers W
    vs
    Hegnach W
  • 19:00 - 08/05
    Osnabrücker SC W
    vs
    Jesteburg W
  • 19:00 - 08/05
    Walddörfer SV W
    vs
    Hamburger SV W
  • 19:00 - 08/05
    Werder Bremen II W
    vs
    Meppen II W
  • 19:00 - 08/05
    Bischofswerdaer FV W
    vs
    Babelsberg W
  • 19:00 - 08/05
    FFV Erfurt W
    vs
    Turbine Potsdam II W
  • 19:00 - 08/05
    Hohen Neuendorf W
    vs
    Eintracht Leipzig-Süd W
  • 19:00 - 08/05
    Union Berlin W
    vs
    Magdeburger FFC W
  • 19:00 - 08/05
    Carl Zeiss Jena II W
    vs
    Viktoria Berlin W
  • 19:00 - 08/05
    Westsachsen Zwickau W
    vs
    Türkiyemspor W
  • 20:00 - 08/05
    Recklinghausen W
    vs
    Budberg W
  • 20:00 - 08/05
    Bochum W
    vs
    Vorwärts Köln W
  • 20:00 - 08/05
    Wellingsbüttel W
    vs
    Hannover 96 W
  • 20:30 - 08/05
    Köln II W
    vs
    SGS Essen II W
  • Liga 2
  • 16:00 - 08/05
    CSA Steaua Bucureşti
    vs
    Unirea Slobozia
  • NB 3: Nyugati
  • 16:00 - 08/05
    Puskás II
    vs
    Andráshida
  • 16:00 - 08/05
    Zalaegerszegi TE II
    vs
    Balatonfuredi
  • 16:00 - 08/05
    Gyirmót II
    vs
    SC Sopron
  • 19:00 - 08/05
    Veszprém
    vs
    BVSC
  • 22:00 - 08/05
    Komárom
    vs
    Videoton II
  • 22:00 - 08/05
    Érdi VSE
    vs
    Nagykanizsai ULE
  • 22:00 - 08/05
    Gardony
    vs
    Tatabánya
  • 22:00 - 08/05
    MTE 1904
    vs
    Papai Perutz
  • 22:00 - 08/05
    Kelen
    vs
    Gyori ETO II
  • 23:00 - 08/05
    Bicskei
    vs
    Kaposvári Rákóczi
  • Premier League
  • 16:00 - 08/05
    Akzhayik
    vs
    Maqtaaral
  • 18:00 - 08/05
    Kaspiy
    vs
    Aktobe
  • 20:00 - 08/05
    Arys
    vs
    Shakhter Karagandy
  • Youth League
  • 16:00 - 08/05
    Senica U19
    vs
    Ružomberok U19
  • Super Lig Women
  • 16:00 - 08/05
    Konak Bld. W
    vs
    Ilkadim Belediyespor W
  • 16:00 - 08/05
    Adana İdman Yurdu W
    vs
    ALG Spor W
  • 16:00 - 08/05
    Hakkarigücü W
    vs
    Trabzonspor W
  • 16:00 - 08/05
    Fatih Karagümrük W
    vs
    Kayseri Gençlerbirliği W
  • 16:00 - 08/05
    Galatasaray W
    vs
    Rizespor W
  • 16:00 - 08/05
    Sivasspor W
    vs
    Dudulluspor W
  • 16:00 - 08/05
    Kocaeli Bayan W
    vs
    Beşiktaş W
  • 16:00 - 08/05
    Altay W
    vs
    Belediyesi W
  • 16:00 - 08/05
    Amed W
    vs
    Fatih Vatanspor W
  • 16:00 - 08/05
    Fomget Gençlik W
    vs
    Hatayspor W
  • 16:00 - 08/05
    1207 Antalyaspor W
    vs
    Kireçburnu W
  • 16:00 - 08/05
    Karadeniz Ereğlispor W
    vs
    Fenerbahçe W
  • U19 Elit B
  • 16:00 - 08/05
    Ankaragücü U19
    vs
    Boluspor U19
  • 16:00 - 08/05
    Ümranıyespor U19
    vs
    Denizlispor U19
  • 16:00 - 08/05
    Altinordu U19
    vs
    Balıkesirspor U19
  • 16:00 - 08/05
    Manisa FK U19
    vs
    Tuzlaspor U19
  • 16:00 - 08/05
    Eyüpspor U19
    vs
    Kocaelispor U19
  • 16:00 - 08/05
    BB Erzurumspor U19
    vs
    Ankara Keçiörengücü U19
  • 16:00 - 08/05
    Samsunspor U19
    vs
    İstanbulspor U19
  • 16:00 - 08/05
    Menemenspor U19
    vs
    Gençlerbirliği U19
  • 16:00 - 08/05
    Bandırmaspor U19
    vs
    Bursaspor U19
  • Liga Nacional Juvenil: Group 11
  • 16:00 - 08/05
    Montijo U19
    vs
    Plasencia U19
  • 17:00 - 08/05
    Mérida U19
    vs
    CD Coria U19
  • 17:30 - 08/05
    Villafranca U19
    vs
    Valdelacalzada U19
  • U19 League
  • 16:00 - 08/05
    Csikszereda U19
    vs
    FCV Farul U19
  • Primera División
  • 16:00 - 08/05
    FC Santa Coloma
    vs
    Carroi
  • 18:30 - 08/05
    Ordino
    vs
    Engordany
  • 21:00 - 08/05
    UE Santa Coloma
    vs
    Sant Julià
  • 23:30 - 08/05
    Inter Club d'Escaldes
    vs
    Atlètic Club d'Escaldes
  • Oberliga: Bremen
  • 16:00 - 08/05
    BTS Neustadt
    vs
    Habenhauser FV
  • 18:00 - 08/05
    Schwachhausen
    vs
    Geestemünde
  • 18:00 - 08/05
    Schwachhausen
    vs
    Geestemünde
  • 20:00 - 08/05
    Komet Arsten
    vs
    Hemelingen
  • 20:00 - 08/05
    Union Bremen
    vs
    Blumenthaler SV
  • 20:00 - 08/05
    Komet Arsten
    vs
    Hemelingen
  • 20:00 - 08/05
    Union Bremen
    vs
    Blumenthaler SV
  • 20:30 - 08/05
    SFL Bremerhaven
    vs
    Hastedt
  • 20:30 - 08/05
    SFL Bremerhaven
    vs
    Hastedt
  • First League Women
  • 16:00 - 08/05
    Liberec W
    vs
    Plzen W
  • 19:00 - 08/05
    Slovacko W
    vs
    Horní Heršpice
  • 20:30 - 08/05
    Pardubice W
    vs
    Dukla Prague W
  • Segunda Division Femenina
  • 16:00 - 08/05
    Castellón W
    vs
    Santa Teresa W
  • 17:00 - 08/05
    AEM W
    vs
    Seagull W
  • 17:15 - 08/05
    Athletic Club II W
    vs
    Osasuna W
  • 18:00 - 08/05
    Femarguín W
    vs
    Juan Grande W
  • 18:00 - 08/05
    Real Unión de Tenerife W
    vs
    Madrid II W
  • 21:00 - 08/05
    Atlético Madrid II W
    vs
    Pradejón W
  • 22:00 - 08/05
    Logroño W
    vs
    Levante Las Planas W
  • Southeast Asian Games
  • 16:00 - 08/05
    East Timor U23
    vs
    Myanmar U23
  • 19:00 - 08/05
    Vietnam U23
    vs
    Philippines U23
  • 2. Bundesliga Women
  • 16:00 - 08/05
    Meppen W
    vs
    Eintracht Frankfurt II W
  • 16:00 - 08/05
    Andernach W
    vs
    Bayern München II W
  • 16:00 - 08/05
    Borussia Bocholt W
    vs
    Hoffenheim II W
  • 16:00 - 08/05
    Elversberg W
    vs
    Wolfsburg II W
  • 16:00 - 08/05
    Ingolstadt W
    vs
    Duisburg W
  • 19:00 - 08/05
    RB Leipzig W
    vs
    Nürnberg W
  • 19:00 - 08/05
    Gütersloh W
    vs
    Henstedt-Ulzburg W
  • Vysshaya Liga Reserve
  • 16:00 - 08/05
    FK Ruh Brest Res.
    vs
    Torpedo Zhodino Res.
  • 18:00 - 08/05
    Belshina Res.
    vs
    Slutsk Res.
  • 19:30 - 08/05
    Slavia Res.
    vs
    Dinamo Brest Res.
  • 20:00 - 08/05
    Arsenal Res.
    vs
    Isloch Res.
  • PrimaVera 1
  • 16:00 - 08/05
    Genoa U19
    vs
    Empoli U19
  • Ekstraliga Women
  • 16:00 - 08/05
    Akademia Piłkarska LG
    vs
    Tarnovia Tarnów
  • 16:45 - 08/05
    GKS Katowice W
    vs
    UKS SMS Lodz W
  • U19 Elit A
  • 16:00 - 08/05
    Altay U19
    vs
    Giresunspor U19
  • 16:00 - 08/05
    Antalyaspor U19
    vs
    Konyaspor U19
  • 16:00 - 08/05
    Yeni Malatyaspor U19
    vs
    Rizespor U19
  • 18:00 - 08/05
    Besiktas U19
    vs
    Fenerbahce U19
  • Srpska Liga - East
  • 16:00 - 08/05
    Radnički Svilajnac
    vs
    Sloga Leskovac
  • 22:00 - 08/05
    Buducnost Popovac
    vs
    Jedinstvo Paraćin
  • 22:00 - 08/05
    Hajduk Veljko
    vs
    Radnički Pirot
  • 23:00 - 08/05
    Trajal Krusevac
    vs
    Vlasina
  • Liga Nacional Juvenil: Group 4
  • 16:30 - 08/05
    Aurrerá Vitoria U19
    vs
    Indartsu U19
  • 23:30 - 08/05
    Santutxu U19
    vs
    Danok Bat U19 II
  • Liga Nacional Juvenil: Group 12
  • 16:30 - 08/05
    Rayo Vallecano U19 II
    vs
    Boadilla U19
  • 19:30 - 08/05
    EMF Aluche U19
    vs
    Los Yébenes SB U19
  • II Liiga
  • 16:30 - 08/05
    Rakvere Tarvas
    vs
    Viimsi II
  • 18:00 - 08/05
    Laagri II
    vs
    Kuressaare II
  • 18:00 - 08/05
    Vaprus II
    vs
    Saue
  • 19:00 - 08/05
    Paide III
    vs
    Nõmme United II
  • 19:00 - 08/05
    Keila
    vs
    JK Tabasalu II
  • 19:00 - 08/05
    Maardu
    vs
    Trans II
  • 19:00 - 08/05
    Phoenix
    vs
    Võru FC Helios
  • 19:00 - 08/05
    JK Jarve II
    vs
    Noorus 96
  • 19:00 - 08/05
    FCI Tallinn
    vs
    Sillamäe Kalev
  • S. League
  • 16:30 - 08/05
    Tampines Rovers
    vs
    Balestier Khalsa
  • Esiliiga B
  • 16:30 - 08/05
    Tartu Welco
    vs
    Tallinna Kalev II
  • 16:30 - 08/05
    Laanemaa Haapsalu
    vs
    TJK Legion II
  • Spain Youth League
  • 16:30 - 08/05
    Oberena U19
    vs
    Mutilvera U19
  • 16:30 - 08/05
    San Félix U19
    vs
    Atlético Jaén U19
  • 16:45 - 08/05
    Pamplona U19
    vs
    Txantrea U19
  • 17:00 - 08/05
    Real Valladolid U19
    vs
    Leganés U19
  • 17:00 - 08/05
    Badajoz U19
    vs
    Real Madrid U19
  • 17:00 - 08/05
    Marina Sport U19
    vs
    Atlético Perines U19
  • 17:00 - 08/05
    Celta de Vigo U19
    vs
    Pabellón Ourense U19
  • 17:00 - 08/05
    Bansander U19
    vs
    Bezana U19
  • 17:00 - 08/05
    La Nucía U19
    vs
    Levante U19
  • 17:00 - 08/05
    Villegas U19
    vs
    Osasuna U19
  • 17:00 - 08/05
    Athletic Club U19
    vs
    Eibar U19
  • 17:00 - 08/05
    Coria U19
    vs
    Vázquez Cultural U19
  • 17:00 - 08/05
    Málaga U19
    vs
    Tomares U19
  • 17:15 - 08/05
    Tiro de Pichón U19
    vs
    Real Betis U19
  • 17:45 - 08/05
    Danok Bat U19
    vs
    Antiguoko U19
  • 18:00 - 08/05
    Marino U19
    vs
    Las Palmas U19
  • 18:00 - 08/05
    Atlético GC U19
    vs
    Águilas SA U19
  • 21:00 - 08/05
    Fuenlabrada U19
    vs
    Trival Valderas U19
  • 21:00 - 08/05
    Gimnástica Segoviana U19
    vs
    Unión Adarve U19
  • 21:00 - 08/05
    Sporting Gijón U19
    vs
    Pontevedra U19
  • 21:00 - 08/05
    Ural U19
    vs
    Covadonga U19
  • 21:00 - 08/05
    Compostela U19
    vs
    Deportivo La Coruña U19
  • 21:00 - 08/05
    Torre Levante U19
    vs
    Alboraya U19
  • 22:00 - 08/05
    Rayo Majadahonda U19
    vs
    Cultural Leonesa U19
  • 22:00 - 08/05
    Córdoba U19
    vs
    Recreativo Huelva U19
  • 23:00 - 08/05
    Atlético Baleares U19
    vs
    Barcelona U19
  • 23:00 - 08/05
    Atl. Madrid U19
    vs
    Burgos CF U19
  • 23:00 - 08/05
    Granada U19
    vs
    Calavera U19
  • 23:15 - 08/05
    Cornellà U19
    vs
    Espanyol U19
  • Esiliiga A
  • 16:30 - 08/05
    Levadia II
    vs
    Elva
  • Premier League
  • 16:45 - 08/05
    Mohammedan Dhaka
    vs
    Abahani Chittagong
  • 16:45 - 08/05
    Swadhinata KS
    vs
    Baridhara
  • Liga Nacional Juvenil: Group 7
  • 16:45 - 08/05
    Grama U19
    vs
    Girona U19 II
  • 17:30 - 08/05
    Manlleu U19
    vs
    Sants U19
  • 23:30 - 08/05
    Damm U19 II
    vs
    Gimnàstic Manresa U19
  • Liga Nacional Juvenil: Group 8
  • 17:00 - 08/05
    Valencia U19 II
    vs
    Atlético Benidorm U19
  • 17:00 - 08/05
    Roda II
    vs
    Vilamarxant U19
  • 17:00 - 08/05
    Intangco U19
    vs
    Levante U19 II
  • 17:00 - 08/05
    Hércules U19
    vs
    Villarreal U19 II
  • 17:00 - 08/05
    Racing Algemesí U19
    vs
    Patacona U19
  • 17:00 - 08/05
    Catarroja U19
    vs
    Castellón U19
  • 17:00 - 08/05
    Torre Levante U19 II
    vs
    Celtic Elche U19
  • 17:00 - 08/05
    Alzira U19 II
    vs
    Alcoyano U19
  • 17:00 - 08/05
    Alboraya U19 II
    vs
    Elche U19 II
  • 21:00 - 08/05
    Intercity U19
    vs
    Torrent U19
  • Liga Nacional Juvenil: Group 14
  • 17:00 - 08/05
    Cartaya U19
    vs
    Real Betis U19 II
  • 17:15 - 08/05
    Recreativo U19 II
    vs
    Algeciras U19
  • 23:00 - 08/05
    Atlético Antoniano U19
    vs
    Córdoba U19 II
  • 23:00 - 08/05
    San Fernando CDI U19
    vs
    Rociera U19
  • Segunda Division RFEF: Group 1
  • 17:00 - 08/05
    Gimnástica Segoviana
    vs
    Cristo Atlético
  • 17:00 - 08/05
    Llanera
    vs
    Coruxo
  • 17:00 - 08/05
    Marino de Luanco
    vs
    Unión Adarve
  • 17:00 - 08/05
    Arenteiro
    vs
    Navalcarnero
  • 17:00 - 08/05
    Bergantiños
    vs
    Real Avilés
  • 17:00 - 08/05
    Leganés II
    vs
    Arosa
  • 17:00 - 08/05
    Móstoles
    vs
    Langreo
  • 17:00 - 08/05
    Compostela
    vs
    Ceares
  • 17:00 - 08/05
    Pontevedra
    vs
    Salamanca CF UDS
  • Tercera - Playoffs
  • 17:00 - 08/05
    Las Rozas
    vs
    Alcobendas Sport
  • 17:00 - 08/05
    Illueca
    vs
    Binéfar
  • 17:00 - 08/05
    Marbella
    vs
    Almería II
  • 17:00 - 08/05
    Sporting Gijon II
    vs
    Caudal
  • 17:00 - 08/05
    Manacor
    vs
    Llosetense
  • 22:00 - 08/05
    Poblense
    vs
    Platges de Calvià
  • 22:00 - 08/05
    Racing Murcia
    vs
    UCAM Murcia II
  • 22:00 - 08/05
    Utebo
    vs
    Robres
  • 22:30 - 08/05
    Beasain
    vs
    Basconia
  • 23:00 - 08/05
    Lealtad
    vs
    Llanes
  • 23:00 - 08/05
    San Cristobal
    vs
    Girona II
  • 23:00 - 08/05
    Madrid 2021 FP
    vs
    Alcorcón II
  • 23:00 - 08/05
    Huétor Tájar
    vs
    At. Malagueño
  • 23:00 - 08/05
    Anguiano
    vs
    Varea
  • 23:00 - 08/05
    Ourense CF
    vs
    Barco
  • 23:30 - 08/05
    Real Ávila
    vs
    Mirandés II
  • 00:00 - 09/05
    Moralo
    vs
    Llerenense
  • 00:00 - 09/05
    Escobedo
    vs
    Naval
  • 00:00 - 09/05
    Illescas
    vs
    Villarrobledo
  • 00:45 - 09/05
    Cartagena II
    vs
    La Union Atletico
  • Primera Division RFEF: Group 2
  • 17:00 - 08/05
    Villarreal II
    vs
    Real Madrid II
  • 17:00 - 08/05
    Atlético Baleares
    vs
    Castellón
  • 22:00 - 08/05
    FC Andorra
    vs
    Albacete
  • 22:00 - 08/05
    Gimnàstic Tarragona
    vs
    Linense
  • 22:00 - 08/05
    Linares Deportivo
    vs
    San Fernando CD
  • Premier League
  • 17:00 - 08/05
    Vihiga Bullets
    vs
    Kariobangi Sharks
  • 19:00 - 08/05
    Nzoia United
    vs
    Police
  • 19:00 - 08/05
    Gor Mahia
    vs
    Leopards
  • 19:00 - 08/05
    Homeboyz
    vs
    Tusker
  • 19:00 - 08/05
    KCB
    vs
    Talanta
  • Segunda Division RFEF: Group 2
  • 17:00 - 08/05
    Burgos Promesas
    vs
    Náxara
  • 17:00 - 08/05
    Arenas de Getxo
    vs
    Racing Rioja
  • 17:00 - 08/05
    San Juan
    vs
    Ardoi
  • 17:00 - 08/05
    Real Sociedad III
    vs
    Peña Sport
  • 17:00 - 08/05
    Laredo
    vs
    Cayon
  • 17:00 - 08/05
    Tropezón
    vs
    Racing Santander II
  • 17:00 - 08/05
    Izarra
    vs
    Sestao River
  • 17:00 - 08/05
    Mutilvera
    vs
    Osasuna II
  • 17:00 - 08/05
    Logroñés II
    vs
    Gernika
  • 3. Division - Group 2
  • 17:00 - 08/05
    Molde II
    vs
    Brumunddal
  • 18:00 - 08/05
    Forde
    vs
    Kongsvinger II
  • 19:00 - 08/05
    Elverum
    vs
    Hødd II
  • Premier League
  • 17:00 - 08/05
    Liphakoe Football Club
    vs
    Lesotho Defence Force
  • 18:00 - 08/05
    Matlama
    vs
    Bantu
  • 19:00 - 08/05
    Lioli
    vs
    Likhopo
  • 19:00 - 08/05
    LMPS
    vs
    Manonyane
  • Central Youth League
  • 17:00 - 08/05
    Legia U18
    vs
    Gornik Z. U18
  • 1st Division Women
  • 17:00 - 08/05
    Sporting Braga W
    vs
    Marítimo W
  • 17:00 - 08/05
    Atletico C Port W
    vs
    Gil Vicente W
  • 20:00 - 08/05
    Vilaverdense W
    vs
    Famalicão W
  • 22:00 - 08/05
    Torreense W
    vs
    Albergaria W
  • 22:00 - 08/05
    SL Benfica W
    vs
    Sporting W
  • 22:00 - 08/05
    Amora W
    vs
    Valadares Gaia W
  • 22:00 - 08/05
    Ouriense W
    vs
    Estoril Praia W
  • 22:00 - 08/05
    Clube Condeixa W
    vs
    Varzim W
  • Segunda Division RFEF: Group 3
  • 17:00 - 08/05
    Andratx
    vs
    Formentera
  • 17:00 - 08/05
    Europa
    vs
    Ibiza Islas Pitiusas
  • 17:00 - 08/05
    Badalona
    vs
    Tarazona
  • 17:00 - 08/05
    Prat
    vs
    Teruel
  • 17:00 - 08/05
    Numancia
    vs
    Ebro
  • 17:00 - 08/05
    Brea
    vs
    Lleida Esportiu
  • 17:00 - 08/05
    Huesca II
    vs
    Espanyol II
  • 17:00 - 08/05
    Ejea
    vs
    Cerdanyola del Vallès
  • 17:00 - 08/05
    Peña Deportiva
    vs
    Terrassa
  • Liga Nacional Juvenil: Group 3
  • 17:00 - 08/05
    Inter Amistad U19
    vs
    Inter Vista Alegre U19
  • 23:00 - 08/05
    CD Victoria U19
    vs
    Real Valladolid U19 II
  • Kakkonen
  • 17:00 - 08/05
    GBK
    vs
    Vaajakoski
  • 18:00 - 08/05
    OLS
    vs
    VIFK
  • 22:00 - 08/05
    FC Komeetat
    vs
    Kraft
  • 22:00 - 08/05
    JS Hercules
    vs
    OTP
  • 22:30 - 08/05
    Futura
    vs
    PeKa
  • 22:30 - 08/05
    KäPa
    vs
    Atlantis
  • 22:30 - 08/05
    VJS
    vs
    Jazz
  • 22:30 - 08/05
    MuSa
    vs
    Tampere United
  • 22:30 - 08/05
    Honka Akatemia
    vs
    I-Kissat
  • Primeira Division
  • 17:00 - 08/05
    Casa de Portugal
    vs
    Lun Lok
  • 19:00 - 08/05
    CFB Macau
    vs
    Sporting Macau
  • Primera Division RFEF: Group 1
  • 17:00 - 08/05
    Celta de Vigo II
    vs
    Cultural Leonesa
  • 17:00 - 08/05
    Rayo Majadahonda
    vs
    SS Reyes
  • 17:00 - 08/05
    Talavera CF
    vs
    SD Logroñés
  • 22:00 - 08/05
    Athletic Club II
    vs
    CD Calahorra
  • 22:00 - 08/05
    UD Logroñés
    vs
    Zamora
  • 22:00 - 08/05
    Internacional
    vs
    Real Unión
  • Segunda Division RFEF: Group 4
  • 17:00 - 08/05
    Merida
    vs
    Montijo
  • 17:00 - 08/05
    Villanovense
    vs
    Las Palmas II
  • 17:00 - 08/05
    Cacereño
    vs
    Panadería Pulido
  • 17:00 - 08/05
    Córdoba
    vs
    Ceuta
  • 17:00 - 08/05
    San Roque de Lepe
    vs
    Vélez
  • 17:00 - 08/05
    Antequera
    vs
    Xerez Deportivo
  • 17:00 - 08/05
    Mensajero
    vs
    Cadiz II
  • 17:00 - 08/05
    UD San Fernando
    vs
    CD Coria
  • 17:00 - 08/05
    Tamaraceite
    vs
    Don Benito
  • Segunda Liga
  • 17:00 - 08/05
    Chaves
    vs
    Estrela Amadora
  • 20:00 - 08/05
    Farense
    vs
    Varzim
  • 00:00 - 09/05
    Trofense
    vs
    Académica
  • Primera Division Women
  • 17:00 - 08/05
    Sevilla W
    vs
    Huelva W
  • 17:00 - 08/05
    Atletico Madrid W
    vs
    Eibar W
  • 17:00 - 08/05
    Atletico Granadilla W
    vs
    Real Sociedad W
  • 17:00 - 08/05
    Valencia W
    vs
    Real Madrid W
  • 17:00 - 08/05
    Villarreal W
    vs
    Real Betis W
  • 21:00 - 08/05
    Madrid CFF W
    vs
    Levante W
  • 21:00 - 08/05
    Rayo Vallecano W
    vs
    Barcelona W
  • A-Junior League
  • 17:00 - 08/05
    KoiPS U20
    vs
    Honka U20
  • 20:00 - 08/05
    Reipas U20
    vs
    KäPa U20
  • Liga Nacional Juvenil: Group 1
  • 17:00 - 08/05
    Areosa U19
    vs
    Villalbés U19
  • 17:00 - 08/05
    Coruxo U19
    vs
    Calasanz U19
  • First Liga
  • 17:00 - 08/05
    Smiltene
    vs
    Valmiera II
  • 19:00 - 08/05
    Grobiņa
    vs
    Tukums II
  • Pfl
  • 17:00 - 08/05
    Tyumen
    vs
    Dinamo Barnaul
  • 17:00 - 08/05
    Novosibirsk
    vs
    Spartak Tuymazy
  • 18:00 - 08/05
    Zvezda Perm
    vs
    Irtysh
  • 18:00 - 08/05
    Lada Tolyatti
    vs
    Amkar Perm'
  • 19:00 - 08/05
    Zenit Izhevsk
    vs
    Chelyabinsk
  • 19:00 - 08/05
    Orenburg II
    vs
    Ural 2
  • 21:00 - 08/05
    Nosta
    vs
    Volga Ulyanovsk
  • Vysshaya Liga
  • 17:00 - 08/05
    Minsk
    vs
    Neman Grodno
  • 19:00 - 08/05
    BATE
    vs
    Vitebsk
  • 21:00 - 08/05
    Ynergetyk-BDU
    vs
    Shakhtyor
  • 23:00 - 08/05
    Gomel
    vs
    Dinamo Minsk
  • Segunda Division RFEF: Group 5
  • 17:00 - 08/05
    Socuéllamos
    vs
    Calvo Sotelo
  • 17:00 - 08/05
    Alzira
    vs
    Atlético Pulpileño
  • 17:00 - 08/05
    Mar Menor
    vs
    Levante II
  • 17:00 - 08/05
    Intercity
    vs
    El Ejido
  • 17:00 - 08/05
    Granada II
    vs
    La Nucia
  • 17:00 - 08/05
    Marchamalo
    vs
    Eldense
  • 17:00 - 08/05
    Toledo
    vs
    Hércules
  • 17:00 - 08/05
    Mancha Real
    vs
    Real Murcia
  • 17:00 - 08/05
    Águilas CF
    vs
    Melilla
  • 3. Liga
  • 17:00 - 08/05
    Pelikan Łowicz
    vs
    Wikielec
  • 17:00 - 08/05
    Lechia T. Mazowiecki
    vs
    Jagiellonia II
  • 19:00 - 08/05
    Miedź Legnica II
    vs
    Rekord Bielsko-Biała
  • 20:00 - 08/05
    Odra Wodzislaw Slaski
    vs
    Falubaz Zielona Góra
  • 21:00 - 08/05
    Tomasovia Tomaszów
    vs
    Avia Swidnik
  • 21:00 - 08/05
    Sokół Sieniawa
    vs
    Stal Stalowa Wola
  • 22:00 - 08/05
    Wisłoka Dębica
    vs
    Wólczanka W. Pełkińska
  • FNL 2 - Group 2
  • 17:00 - 08/05
    Zenit II
    vs
    Chertanovo
  • 18:00 - 08/05
    Baltika BFU
    vs
    Khimik Dzerzhinsk
  • Lithuanian Cup
  • 17:00 - 08/05
    Be1 NFA
    vs
    Hegelmann Litauen
  • 18:30 - 08/05
    Žalgiris
    vs
    Džiugas Telšiai
  • 20:00 - 08/05
    Medžiai Vilnius
    vs
    Banga
  • Eredivisie Women
  • 17:15 - 08/05
    Ajax W
    vs
    PEC Zwolle W
  • 17:15 - 08/05
    PSV W
    vs
    Feyenoord W
  • Eredivisie
  • 17:15 - 08/05
    NEC
    vs
    Go Ahead Eagles
  • 19:30 - 08/05
    AZ Alkmaar
    vs
    Ajax
  • 19:30 - 08/05
    Vitesse
    vs
    SC Heerenveen
  • 21:45 - 08/05
    Feyenoord
    vs
    PSV
  • National Soccer League
  • 17:30 - 08/05
    Kiyovu Sports
    vs
    Bugesera
  • 20:00 - 08/05
    Gasogi United
    vs
    Police Rwanda
  • Liga Nacional Juvenil: Group 15
  • 17:30 - 08/05
    Azuqueca U19
    vs
    GoalSoccer U19
  • Finland Cup
  • 17:30 - 08/05
    HaPK
    vs
    PKKU
  • 21:00 - 08/05
    EPS II
    vs
    EPS
  • Ekstraklasa
  • 17:30 - 08/05
    Lechia Gdańsk
    vs
    Stal Mielec
  • 20:00 - 08/05
    Raków Częstochowa
    vs
    Cracovia Kraków
  • 22:30 - 08/05
    Piast Gliwice
    vs
    Lech Poznań
  • Serie A Women
  • 17:30 - 08/05
    Verona W
    vs
    Lazio W
  • 19:30 - 08/05
    Pomigliano W
    vs
    Fiorentina W
  • 19:30 - 08/05
    Empoli W
    vs
    Napoli W
  • U19 League
  • 17:30 - 08/05
    Lokomotiva Zagreb U19
    vs
    Rudeš U19
  • 1. Liga
  • 17:40 - 08/05
    Arka Gdynia
    vs
    Miedź Legnica
  • 20:00 - 08/05
    Polkowice
    vs
    ŁKS Łódź
  • 23:00 - 08/05
    Chrobry Głogów
    vs
    Podbeskidzie
  • 1. Junior League
  • 18:00 - 08/05
    Brinje Grosuplje U19
    vs
    Bravo U19
  • 18:00 - 08/05
    Domzale U19
    vs
    Radomlje U19
  • 18:00 - 08/05
    Olimpija U19
    vs
    Aluminij U19
  • 18:00 - 08/05
    Triglav Kranj U19
    vs
    Mura U19
  • 22:00 - 08/05
    Celje U19
    vs
    Koper U19
  • 22:00 - 08/05
    Krka U19
    vs
    NŠ Drava U19
  • 22:00 - 08/05
    Maribor U19
    vs
    Ilirija Ljubljana U19
  • 3. Liga
  • 18:00 - 08/05
    Würzburger Kickers
    vs
    Hallescher FC
  • 19:00 - 08/05
    Viktoria Köln
    vs
    Kaiserslautern
  • Women's Super League
  • 18:00 - 08/05
    Aston Villa W
    vs
    Birmingham W
  • 18:00 - 08/05
    Brighton W
    vs
    Everton W
  • 18:00 - 08/05
    Chelsea W
    vs
    Manchester United W
  • 18:00 - 08/05
    Reading W
    vs
    Manchester City W
  • 18:00 - 08/05
    Tottenham W
    vs
    Leicester W
  • 18:00 - 08/05
    West Ham W
    vs
    Arsenal W
  • 1. Division Women
  • 18:00 - 08/05
    KIL / Hemne W
    vs
    Medkila W
  • 19:00 - 08/05
    Fortuna Ålesund W
    vs
    TIL 2020 W
  • 19:30 - 08/05
    Grand Bodø W
    vs
    Hønefoss W
  • Regionalliga: Nordost
  • 18:00 - 08/05
    Auerbach
    vs
    Chemnitzer FC
  • 18:00 - 08/05
    Babelsberg
    vs
    Germania Halberstadt
  • 18:00 - 08/05
    Lichtenberg
    vs
    Eilenburg
  • 18:00 - 08/05
    Hertha BSC II
    vs
    Energie Cottbus
  • 18:00 - 08/05
    Luckenwalde
    vs
    Altglienicke
  • 18:00 - 08/05
    FSV Optik Rathenow
    vs
    Union Fürstenwalde
  • 18:00 - 08/05
    Tasmania Berlin
    vs
    ZFC Meuselwitz
  • 18:30 - 08/05
    Chemie Leipzig
    vs
    Lokomotive Leipzig
  • 18:30 - 08/05
    FSV Optik Rathenow
    vs
    Union Fürstenwalde
  • 18:30 - 08/05
    BFC Dynamo
    vs
    BAK '07
  • 18:30 - 08/05
    Luckenwalde
    vs
    Altglienicke
  • 18:30 - 08/05
    Tasmania Berlin
    vs
    ZFC Meuselwitz
  • 18:30 - 08/05
    Hertha BSC II
    vs
    Fortuna Babelsberg
  • 18:30 - 08/05
    Lichtenberg
    vs
    Eilenburg
  • 18:30 - 08/05
    Babelsberg
    vs
    Germania Halberstadt
  • 18:30 - 08/05
    Auerbach
    vs
    Chemnitzer FC
  • 18:30 - 08/05
    Carl Zeiss Jena
    vs
    Tennis Borussia
  • Ettan: North
  • 18:00 - 08/05
    Örebro Syrianska
    vs
    Piteå
  • 21:00 - 08/05
    Forward
    vs
    Umeå
  • 21:00 - 08/05
    IF Karlstad Fotboll
    vs
    Vasalund
  • 21:00 - 08/05
    Sylvia
    vs
    Gefle
  • 22:00 - 08/05
    Sandviken
    vs
    Hammarby Talang
  • FNL 2 - Group 3
  • 18:00 - 08/05
    Fakel II
    vs
    Metallurg Vidnoye
  • Oberliga: Nordost-Süd
  • 18:00 - 08/05
    Carl Zeiss Jena II
    vs
    Oberlausitz Neugersdorf
  • 19:00 - 08/05
    Plauen
    vs
    FC Merseburg
  • 19:00 - 08/05
    Rot-Weiß Erfurt
    vs
    VfL Halle
  • 19:00 - 08/05
    FC Grimma
    vs
    Wacker Nordhausen
  • 19:00 - 08/05
    Union Sandersdorf
    vs
    Einheit Rudolstadt
  • 19:00 - 08/05
    Martinroda
    vs
    Bischofswerdaer FV
  • 19:00 - 08/05
    Budissa Bautzen
    vs
    Blau-Weiß Zorbau
  • 19:00 - 08/05
    Einheit Wernigerode
    vs
    Arnstadt
  • 19:00 - 08/05
    Carl Zeiss Jena II
    vs
    Oberlausitz Neugersdorf
  • 19:00 - 08/05
    Krieschow
    vs
    An der Fahner Höhe
  • 19:00 - 08/05
    Rot-Weiß Erfurt
    vs
    VfL Halle
  • 19:00 - 08/05
    FC Grimma
    vs
    Wacker Nordhausen
  • 19:00 - 08/05
    Einheit Wernigerode
    vs
    Arnstadt
  • 2nd Division
  • 18:00 - 08/05
    Næstved
    vs
    Hillerød
  • 19:00 - 08/05
    Thisted
    vs
    AB
  • Elitettan Women
  • 18:00 - 08/05
    Norrköping W
    vs
    Gamla Upsala W
  • 19:00 - 08/05
    Lidköping W
    vs
    IFK Sundsvall W
  • Kansallinen Liiga Women
  • 18:00 - 08/05
    HJK W
    vs
    PK-35 Vantaa W
  • Premier League
  • 18:00 - 08/05
    Ufa
    vs
    Rostov
  • 20:30 - 08/05
    Arsenal Tula
    vs
    Krasnodar
  • 23:00 - 08/05
    Sparta Praha
    vs
    Rubin Kazan'
  • Allsvenskan Women
  • 18:00 - 08/05
    Hammarby W
    vs
    Vittsjo W
  • 18:00 - 08/05
    Umea W
    vs
    Rosengard W
  • 20:00 - 08/05
    AIK W
    vs
    Djurgarden W
  • 20:00 - 08/05
    KIF Orebro W
    vs
    IFK Kalmar W
  • 20:00 - 08/05
    Kristianstads W
    vs
    Brommapojkarna W
  • 20:00 - 08/05
    Pitea W
    vs
    Eskilstuna United W
  • Second Division - Vitebsk Region
  • 18:00 - 08/05
    Polotsk
    vs
    Veles 2020
  • 19:00 - 08/05
    Postavy
    vs
    Niva Tolochin
  • First Division
  • 18:00 - 08/05
    Igilik
    vs
    Ekibastuz
  • 18:00 - 08/05
    Zhenys
    vs
    Taraz Karatau
  • 18:00 - 08/05
    Zhetysu
    vs
    Kyran
  • 18:00 - 08/05
    Yassy Turkistan
    vs
    Astana II
  • 19:00 - 08/05
    Kaisar
    vs
    Bulat
  • 19:00 - 08/05
    Akademiya Ontustik
    vs
    Okzhetpes
  • 3. Division - Group 6
  • 18:00 - 08/05
    Bossekop
    vs
    Gjelleråsen
  • 21:00 - 08/05
    Lillestrøm II
    vs
    Mjølner
  • 21:00 - 08/05
    Harstad
    vs
    Tromsø II
  • 22:30 - 08/05
    Lørenskog
    vs
    Fløya
  • 22:30 - 08/05
    Skjetten
    vs
    Skjervøy
  • Superettan
  • 18:00 - 08/05
    Brage
    vs
    Örgryte
  • 20:00 - 08/05
    Utsikten
    vs
    Dalkurd
  • Oberliga: Nordost-Nord
  • 18:00 - 08/05
    Stern
    vs
    Greifswalder FC
  • 19:00 - 08/05
    Eintracht Mahlsdorf
    vs
    BSC Süd 05
  • 19:00 - 08/05
    RSV Eintracht
    vs
    CFC Hertha
  • 19:00 - 08/05
    Ludwigsfelder FC
    vs
    Mecklenburg Schwerin
  • 19:00 - 08/05
    Victoria Seelow
    vs
    Staaken
  • 19:00 - 08/05
    Torgelower SV Greif
    vs
    Hertha Zehlendorf
  • 19:00 - 08/05
    Lok Stendal
    vs
    Hansa Rostock II
  • 19:00 - 08/05
    SV Blau-WeiY 90 Berlin
    vs
    Rostocker FC
  • 19:00 - 08/05
    MSV 1919 Neuruppin
    vs
    Neustrelitz
  • 19:00 - 08/05
    Eintracht Mahlsdorf
    vs
    BSC Süd 05
  • 19:00 - 08/05
    Victoria Seelow
    vs
    Staaken
  • 19:00 - 08/05
    Lok Stendal
    vs
    Hansa Rostock II
  • 19:00 - 08/05
    MSV 1919 Neuruppin
    vs
    Neustrelitz
  • 19:00 - 08/05
    Stern
    vs
    Greifswalder FC
  • Elitedivisionen Women
  • 18:00 - 08/05
    Brondby W
    vs
    Køge
  • Bundesliga Women
  • 18:00 - 08/05
    Freiburg W
    vs
    SGS Essen W
  • 18:00 - 08/05
    SC Sand W
    vs
    Köln W
  • 21:00 - 08/05
    Carl Zeiss Jena W
    vs
    Wolfsburg W
  • 21:00 - 08/05
    Werder Bremen W
    vs
    Hoffenheim W
  • Second Division - Brest Region
  • 18:00 - 08/05
    Kobrin
    vs
    Dinamo Malorita
  • Liga 1
  • 18:30 - 08/05
    Sepsi
    vs
    Chindia Târgovişte
  • 23:30 - 08/05
    Universitatea Craiova
    vs
    FCSB
  • Division 2: Vastra Gotaland
  • 18:30 - 08/05
    Sävedalen
    vs
    Torslanda
  • 19:00 - 08/05
    Eskilsminne
    vs
    Varbergs GIF
  • 2. Bundesliga
  • 18:30 - 08/05
    Holstein Kiel
    vs
    Nürnberg
  • 18:30 - 08/05
    Karlsruher SC
    vs
    Dynamo Dresden
  • 18:30 - 08/05
    Erzgebirge Aue
    vs
    Werder Bremen
  • League Cup
  • 18:30 - 08/05
    Ratchaburi Mitrphol FC
    vs
    Buriram United
  • National League
  • 18:30 - 08/05
    Wrexham
    vs
    Stockport County
  • Meistriliiga
  • 18:30 - 08/05
    Nõmme Kalju
    vs
    Tammeka
  • 21:15 - 08/05
    Flora
    vs
    Paide
  • SWPL 1
  • 19:00 - 08/05
    Partick Thistle W
    vs
    Hamilton Academical W
  • 19:00 - 08/05
    Spartans W
    vs
    Celtic W
  • 20:30 - 08/05
    Motherwell W
    vs
    Hearts W
  • 22:00 - 08/05
    Hibernian W
    vs
    Aberdeen W
  • 22:10 - 08/05
    Rangers W
    vs
    Glasgow City W
  • Superliga
  • 19:00 - 08/05
    Nordsjælland
    vs
    OB
  • 21:00 - 08/05
    Brøndby
    vs
    København
  • 23:00 - 08/05
    AaB
    vs
    Midtjylland
  • 01:00 - 09/05
    AGF
    vs
    SønderjyskE
  • A Lyga Women
  • 19:00 - 08/05
    Gintra W
    vs
    FK Vilnius W
  • 19:00 - 08/05
    Banga W
    vs
    Žalgiris W
  • 20:00 - 08/05
    Hegelmann W
    vs
    Saned Joniškis W
  • Kolmonen - Pohjoinen
  • 19:00 - 08/05
    HauPa
    vs
    PonPa
  • 21:00 - 08/05
    Roi United
    vs
    PS Kemi
  • 2. Division - Group 1
  • 19:00 - 08/05
    Odd II
    vs
    Staal Jørpeland
  • 21:00 - 08/05
    Arendal
    vs
    Sotra
  • 21:30 - 08/05
    Egersund
    vs
    Kvik Halden
  • Super League 2 - Play-offs
  • 19:00 - 08/05
    Veria
    vs
    Levadiakos
  • La Liga 2
  • 19:00 - 08/05
    FC Cartagena
    vs
    Leganés
  • 21:00 - 08/05
    SD Eibar
    vs
    Real Valladolid
  • 23:15 - 08/05
    UD Ibiza
    vs
    Lugo
  • 23:15 - 08/05
    Real Zaragoza
    vs
    Alcorcón
  • Esiliiga Women
  • 19:00 - 08/05
    Rakvere Tarvas W
    vs
    Tammeka II W
  • 19:15 - 08/05
    Phoenix W
    vs
    Viimsi W
  • Crystalbet Erovnuli Liga
  • 19:00 - 08/05
    Sioni
    vs
    Dinamo Tbilisi
  • 22:00 - 08/05
    Torpedo Kutaisi
    vs
    Saburtalo
  • 00:00 - 09/05
    Dinamo Batumi
    vs
    Dila
  • Premier League 2 Division One
  • 19:00 - 08/05
    Chelsea U23
    vs
    Tottenham U23
  • Oberliga: Bayern Süd
  • 19:00 - 08/05
    1860 München II
    vs
    Garching
  • 2. Division: Play-offs
  • 19:00 - 08/05
    Fontinhas
    vs
    CF Os Belenenses
  • 22:00 - 08/05
    Marítimo II
    vs
    Leca
  • 23:00 - 08/05
    Praiense
    vs
    Ideal
  • 23:00 - 08/05
    Sintrense
    vs
    O Elvas
  • 23:00 - 08/05
    Loures
    vs
    Sacavenense
  • 23:00 - 08/05
    Oleiros
    vs
    Condeixa
  • 23:00 - 08/05
    Benfica Castelo Branco
    vs
    Uniao Idanhense
  • 23:00 - 08/05
    Gouveia
    vs
    Ferreira de Aves
  • 23:00 - 08/05
    Castro Daire
    vs
    União de Coimbra
  • 23:00 - 08/05
    Santa Cruz de Alvarenga
    vs
    Espinho
  • 23:00 - 08/05
    Gondomar
    vs
    Valadares Gaia
  • 23:00 - 08/05